Hỏi: Cá nhân chủ đầu tư có được ký các tài liệu với tư cách cá nhân bên mời thầu?

Người hỏi Nguyễn Thị Liêm - 132/238 Tô Hiến Thành phường 15, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

Chi tiết câu hỏi :

Xin hỏi, trong quá trình lựa chọn nhà thầu cá nhân chủ đầu tư là người ký các quyết định phê duyệt dự toán, phê duyệt HSMT, phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu... thì có được ký đồng thời các tài liệu với tư cách bên mời thầu như tờ trình thẩm định HSMT, tờ trình đề nghị phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu, ký chủ tọa biên bản họp xây dựng HSMT... không? Như vậy có vi phạm Điểm d Khoản 6 Điều 89 của Luật Đấu thầu không?

Bình luận(0)

Sắp xếp theo:

Ý kiến của bạn sẽ được biên tập trước khi đăng. Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu
 
 
 
Protected by FormShield
Nhập mã bảo mật (*)    
Câu hỏi cùng lĩnh vực