Hỏi: Làm việc chưa đủ 12 tháng có được chế độ phép?

Người hỏi Phạm Thị Thi - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Quảng Ngãi

Chi tiết câu hỏi :

Tôi ký hợp đồng làm việc tại Bệnh viện Đa khoa Quảng Ngãi từ ngày 12/1/2015.  Tháng 12/2015, tôi xin nghỉ phép nhưng không được giải quyết với lý do tôi làm việc chưa đủ 12 tháng. Tôi xin hỏi, Bệnh viện không giải quyết chế độ nghỉ phép cho tôi có đúng không?

Trả lời :

Cơ quan trả lời: Bộ Lao động-Thương binh và Xã hội

Bộ Lao động – Thương binh và Xã hội trả lời vấn đề này như sau:

Điều 114 Bộ luật Lao động quy định về “thanh toán tiền lương những ngày chưa nghỉ” như sau:

“1. Người lao động do thôi việc, bị mất việc làm hoặc vì các lý do khác mà chưa nghỉ hằng năm hoặc chưa nghỉ hết số ngày nghỉ hằng năm thì được thanh toán bằng tiền những ngày chưa nghỉ.

2. Người lao động có dưới 12 tháng làm việc thì thời gian nghỉ hằng năm được tính theo tỷ lệ tương ứng với số thời gian làm việc. Trường hợp không nghỉ thì được thanh toán bằng tiền”.

Như vậy, trường hợp bà Phạm Thị Thi chưa làm đủ 12 tháng, nếu Bệnh viện Đa khoa Quảng Ngãi không cho bà Phạm Thị Thi nghỉ phép thì phải thanh toán tiền lương những ngày chưa nghỉ theo quy định tại Điều 114 của Bộ luật Lao động.

Bình luận(0)

Sắp xếp theo:

Ý kiến của bạn sẽ được biên tập trước khi đăng. Xin vui lòng gõ tiếng Việt có dấu
 
 
 
Protected by FormShield
Nhập mã bảo mật (*)    
Câu hỏi cùng lĩnh vực